• babban_banner_0

Nemo matashin latex, matashin kai mafarki

Ko da yake kasuwar matashin kai kawai ta mamaye kusan kashi 15% na kason kasuwar kayan gado, haɓakar ƙwaƙƙwaran kasuwancin matashin kuma yana da ban sha'awa.Musamman, matasan kai na latex sun sami ci gaba a cikin rarrabuwa na rukuni da ƙirƙira samfur.Matan kai da kayan abinci na gida suma Za su fashe a hankali daga wani al'amari don zama jagoran masana'antar da gaske.

Me yasa matasan latex suke da kyau sosai?Lingo zai bayyana muku manyan abubuwa ta hanya mai sauƙi:

Nemo matashin latex, matashin kai mafarki (2)

1. Kasuwar matashin kai ta kasance sluggish

Kafin 2010, ga mutane da yawa, matashin kai kawai za su saya su yadda suke so idan ba za a iya amfani da su ba bayan an yi amfani da su shekaru da yawa.A ƙarƙashin irin wannan ra'ayi na siyan, masana'antun kwanciya sun kasance suna kula da samfurin samarwa guda ɗaya, mai ɗaci ɗaya.Dangane da harkokin kasuwanci, kayan kwanciya, musamman sana’o’in matashin kai, sun kasance cikin tsarin kasuwanci na dogon lokaci tare da tallace-tallacen gado mai rahusa, kuma ba su yi aiki tuƙuru ba kan ƙirar kan layi ciki har da ƙira.

 

2. Zamanin dijital yana inganta haɓaka masana'antu

Kasuwar matashin kai a halin yanzu ta kasu kashi biyar manyan kasuwanni: 1. Kasuwar aure;2. 2. Kasuwar matashin kai;3. Kasuwar kyauta;4. Kasuwancin tallace-tallace na tallace-tallace, masu tasowa kungiyoyin mabukaci;5. Hotel da kasuwa na musamman.

Mutane sun daina gamsuwa da matashin kai da aka yi amfani da shi na ƴan shekaru.Suna buƙatar sabbin samfura da samfuran da suka cika buƙatun lafiyar su don tabbatar da lafiyarsu.A wannan lokacin, ba zato ba tsammani na matashin latex da samfuran kayan abinci na gida sun fara sharewa tare da haɓakar haɓakar zamani na dijital.

 

3. Menene na musamman game da matashin latex?

Akwai matashin kai iri-iri a kasuwa a yau, amma ba su ne mafi dacewa ga cibiyoyin masu amfani ba.

Matashin buckwheat, kamar kayan halitta, suna da ƙirar lu'u-lu'u waɗanda ba su da rauni.Zai iya canza siffar yayin da kai ke motsawa hagu da dama, amma yana da sauƙi don haifar da kwayoyin cuta har ma da buckwheat sprouts.

Duk da cewa matasan sinadarai na fiber ba su da arha, kayan fiber ɗin sinadari ba su da isasshiyar numfashi kuma ba su da ƙarfi, don haka matashin ya yi saurin zama cushe da tsayi daban-daban.Matashin gashin fuka-fukai kamar otal suna son amfani da su saboda amfani da ƙasa mafi girma, ƙoshin sa ya fi kyau, wanda zai iya samar da ingantaccen tallafin kai, amma yana da wahala a wanke, kuma tsafta da tsayi ba su da aure, wanda bai dace da kowa ba.

A matsayin matashin latex na halitta, yana da maganin kashe kwayoyin cuta, mai juriya, numfashi da jin dadi, kuma yana da nau'o'in tsayi daban-daban don ƙungiyoyin mutane daban-daban, yana sa ya fi dacewa don amfani da biyan bukatun mutum.Daga cikakkiyar kwatancen, nau'in da halayen da ke da alaƙa na matashin latex suna taimaka masa ya zama jagoran samfuran masana'antu a cikin zamanin dijital na yanzu.

 

Na hudu, matashin latex shine samfurin halin yanzu

Mutane suna ciyar da kashi ɗaya bisa uku na lokacinsu a gado.Matashin latex da aka tsara daidai da ergonomics ba zai iya tabbatar da shimfidar kashin mahaifa na jikin mutum kawai ba, har ma yana inganta yanayin barcin kowa.Har ila yau, yana da kyau a cikin yanayin kare muhalli, maganin rigakafi da kuma maganin mite.

Haɗe tare da ƙirƙira matashin latex da matashin kai, fitowar kayan kwalliyar Tencel Velvet, tare da zane mai laushi da jin daɗi da ƙirar da za ta iya toshe yawancin ƙwayoyin cuta da mites daga mamayewa, na iya ba mutane lafiya da kwanciyar hankali daga tushen.

Matan kai masu kyawu, matashin kai na latex, da barbashi/babu barbashi duk yanki ne na kayan gida na latex.Ba lallai ba ne a faɗi, halayensu sun yi daidai da bukatun yawancin mutane a yau, kuma ana sabunta su a cikin masana'antar.Halayensu da taimakonsu Kaddarorin bacci wani babban dalili ne da yasa matashin latex ke cike da fara'a.


Lokacin aikawa: Afrilu-24-2022