Cikakkiyar alerji da sinadari na kyauta na kumfa na yara matashin kai
Ƙayyadaddun bayanai
Sunan samfur | Na halitta latex tausa matashin kai |
Model No. | LINGO152s |
Kayan abu | Latex na halitta |
Girman Samfur | 50*30*5/7cm |
Nauyi | 600g/pcs |
Harkar matashin kai | karammiski, tencel, auduga, Organic auduga ko keɓancewa |
Girman kunshin | 50*30*5/7cm |
Girman katon / 6PCS | 50*60*25cm |
NW/GW kowace raka'a (kg) | 800g |
NW/GW kowane akwati (kg) | 10kg |
Bayanin Samfura
Ƙwayoyin da ke ba da iska suna ba da iyakar iska, suna kiyaye yaron sanyi da jin dadi.
Cikakke ga masu fama da rashin lafiyar, ita ce matashin kai kaɗai da za a iya wankewa kuma ba za ta taɓa canza siffarta ba: Yana da shekaru 6yrs+.
Shugaban ergonomic, wuyansa da kashin baya yana tallafawa tabbatar da kwanciyar hankali.Daga watanni 12, ya dace da yara da yara.
Yana da aminci da lafiya don amfani, ba tare da ƙura da kwari ba.Babu wani abu mai guba akan matashin kai.Latex na halitta da matashin matashin kai na auduga mai tsabta suna da lafiya da aminci.
Tsuntsayen ciki da na waje suna da alaƙa da fata kuma suna iya hana lalacewa ga ainihin matashin kai.
Akwatin matashin kai mai cirewa, mai tsabta da tsabta, dacewa sosai.
Barci akan matashin Latex
Ka tuna, dukkanmu muna kashe kusan kashi uku na rayuwarmu a gado.Yana da mahimmanci a yi zaɓin da ya dace don haka lokacin da muke yin barci yana ba da gudummawa ga lafiyarmu da lafiyarmu gaba ɗaya.Zaɓin matashin latex, tare da lafiyarsa da fa'idodin jin daɗinsa, na iya yin tafiya mai nisa don tabbatar da cewa jikin ku ya sami matakin da ya dace na maidowa barci.A zahiri, tare da matashin latex mai laushi, mai numfashi, muna cin amanar za ku kasance kan hanyar ku zuwa ƙasar mafarki kafin ku iya cewa, “Mafarkai masu daɗi.”
Kulawar matashin kai
Matashin latex na iya zama ɗan wahala don kulawa - ba za ku iya jefa su kawai a cikin injin wanki ba, ko kuma za ku murƙushe siffar.Haka abin yake ga jiƙa, murɗawa, ko murɗe su ta kowace hanya.Maimakon wanke injin, za ku iya amfani da zane da dumi, ruwa mai sabulu don tabo mai tsabta duk wuraren da ke buƙatar tsaftacewa - kawai tabbatar da barin matashin ya bushe sosai bayan kun tsaftace shi.Yawancin matashin kai kuma suna zuwa da murfin cirewa wanda ake iya wanke inji.
Hakanan, ba kwa son barin matashin latex ɗin ku a waje da rana.Fitarwa ga hasken rana kai tsaye na iya sa latex ya zama tauri da karye.Matashin ku na latex zai zo tare da takamaiman umarnin kulawa - lokacin da kuke shakka, tabbatar da karanta kuma ku bi jagororin da aka tsara don takamaiman matashin latex ɗin ku.